อุปกรณ์เอารูปออกจาก cf เข้า i phone ที่ควรซื้อ

เพราะการถ่ายภาพเป็นเรื่องสนุก
โพสต์ตอบ
Chatchwanp
โพสต์ 1
ลงทะเบียนเมื่อ 14 พ.ค. 2022 01:18

อุปกรณ์เอารูปออกจาก cf เข้า i phone ที่ควรซื้อ

โพสต์ โดย Chatchwanp »

อุปกรณ์เอารูปออกจาก cf เข้า i phone มีแนะนำไหมครับ
ยี่ห้ออะไรซื้อที่ไหนครับ
หรือมีวิธีออกออกอย่างไรง่ายโดยไม่ต้องผ่านคอมพิวเตอร์ครับ
wsit
โพสต์ 74
ลงทะเบียนเมื่อ 22 เม.ย. 2022 00:14

Re: อุปกรณ์เอารูปออกจาก cf เข้า i phone ที่ควรซื้อ

โพสต์ โดย wsit »

บางทีผมก็ใช้วีธิเปิด App Line ในคอม แล้วส่งรูปไป account อื่นใน Line ที่เราสนิทด้วย หรือ account ที่ 2 ของเราก็ได้ แล้วก็ save เอาจากใน Line ครับ คุณภาพของรูปถ้าดูในมือถือที่จอเล็กกว่า ก็ไม่ได้เห็นชัดเจนว่าดรอปลงครับ อาจมีวิธืที่สะดวกกว่านี้ รอผู้รู้มาแนะนำครับ
โพสต์ตอบ