บอร์ดใหม่ครับ ใช้แทนบอร์ดเดิมที่ใช้งานมานานนับสิบปี

เพราะการถ่ายภาพเป็นเรื่องสนุก
Thaiboxer
โพสต์ 1
ลงทะเบียนเมื่อ 27 เม.ย. 2022 21:18

Re: บอร์ดใหม่ครับ ใช้แทนบอร์ดเดิมที่ใช้งานมานานนับสิบปี

โพสต์ โดย Thaiboxer »

ยินดีด้วยกับหน้าเวบใหม่
ผมขาดการติดต่อกับเวบมานาน
อายุเยอะแล้ว กลับเข้ามาใหม่ คิดถึงมากๆ ครับ :lol:
nat
โพสต์ 1
ลงทะเบียนเมื่อ 29 เม.ย. 2022 12:46

Re: บอร์ดใหม่ครับ ใช้แทนบอร์ดเดิมที่ใช้งานมานานนับสิบปี

โพสต์ โดย nat »

ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยครับ สวยงามขึ้นเยอะ
SIAMISC
โพสต์ 4
ลงทะเบียนเมื่อ 04 พ.ค. 2022 17:35

โพสต์ โดย SIAMISC »

สีสันสวยงาม ทั้งเว็บเก่าและเว็บใหม่ครับ
apisit kreesub
โพสต์ 5
ลงทะเบียนเมื่อ 24 เม.ย. 2022 13:24

โพสต์ โดย apisit kreesub »

บอร์ดเดิมดีกว่าครับ แบ่งเป็นสัดส่วน มีหลายเมนู ค้นหาง่าย
llnulnw
โพสต์ 10
ลงทะเบียนเมื่อ 10 ก.ค. 2022 13:08

โพสต์ โดย llnulnw »

เสียดายข้อมูลเดิมเลยครับ เวอร์ชั่นใหม่ ขอแยกเป็นห้องหน่อยนะครับ เหมือนเดิมจะได้หาข้อมูลง่ายๆ เช่นห้อง Photoshop :D :D :D
kevin559
โพสต์ 29
ลงทะเบียนเมื่อ 04 ก.ค. 2022 07:15

โพสต์ โดย kevin559 »

เว็บใหม่โพสรูปยากนิดนึงครับ
Jeep44
โพสต์ 4
ลงทะเบียนเมื่อ 12 พ.ย. 2022 17:04

โพสต์ โดย Jeep44 »

:o ใจหายแว๊บ อยู่กันมานานๆๆๆๆ ต้องปรับตัวเยอะเลยครับ
catcpn
โพสต์ 1
ลงทะเบียนเมื่อ 26 พ.ย. 2022 18:16

โพสต์ โดย catcpn »

มาอีกทีกลายเป็นเวบบอร์โใหม่ไปแล้ว ที่จริงไม่ได้แปลกตาเลยกะรูปร่างบอร์ดแบบนี้ เพราะเล่นโพสภาพกันสมัยสิบกว่าปีที่แล้วก็หน้าตาแนวนี้ทั้งนั้น

อาจจะเสียดายข้อมูลเดิม แต่รู้สึกดีที่ได้เจอบอร์ดแบบนี้อีก(เบื่อโซเชี่ยลเต็มที 555)
kasimo
โพสต์ 1
ลงทะเบียนเมื่อ 30 ธ.ค. 2022 09:11

โพสต์ โดย kasimo »

TEST TEST น่าเสียดายข้อมูลเก่าเพียบ
กัมพล
โพสต์ 2
ลงทะเบียนเมื่อ 15 ธ.ค. 2022 11:46

โพสต์ โดย กัมพล »

ทดลองโพสต์รูปครับ แต่ หาที่โพสต์ไม่เจอครับ อยู่ตรงไหนอ่ะครับ
โพสต์ตอบ