บอร์ดใหม่ครับ ใช้แทนบอร์ดเดิมที่ใช้งานมานานนับสิบปี

เพราะการถ่ายภาพเป็นเรื่องสนุก
taklong
Site Admin
โพสต์ 16
ลงทะเบียนเมื่อ 11 เม.ย. 2022 20:31

บอร์ดใหม่ครับ ใช้แทนบอร์ดเดิมที่ใช้งานมานานนับสิบปี

โพสต์ โดย taklong »

เนื่องจากข้อมูลเดิมที่อยู่ในเครื่อง server เดิมที่ใช้งานมานานนับสิบปี ได้ลาจากเราไปแล้วตามอายุขัย
ทำให้ข้อความเก่าๆไม่อยู่แล้วนะครับ เริ่มต้นโพสต์นับ 1 กันใหม่นะครับ :D
wsit
โพสต์ 74
ลงทะเบียนเมื่อ 22 เม.ย. 2022 00:14

Re: บอร์ดใหม่ครับ ใช้แทนบอร์ดเดิมที่ใช้งานมานานนับสิบปี

โพสต์ โดย wsit »

RIP บอร์ดเก่าครับ อยู่กับพวกเรามานานมากๆ เป็นแหล่งให้ข่าวสารและความรู้ ความช่วยเหลือ และเป็นที่พบปะ สังสรรค์ของสังคมคนรักการถ่ายรูปมาเป็นเวลานาน
ขอบคุณครับ
itcentre
โพสต์ 31
ลงทะเบียนเมื่อ 22 เม.ย. 2022 10:03

Re: บอร์ดใหม่ครับ ใช้แทนบอร์ดเดิมที่ใช้งานมานานนับสิบปี

โพสต์ โดย itcentre »

ยังตั้งโพสไม่ได้หรอครับ?
itcentre
โพสต์ 31
ลงทะเบียนเมื่อ 22 เม.ย. 2022 10:03

โพสต์ โดย itcentre »

ตั้งโพสยังไงครับ
natchakorn
โพสต์ 2
ลงทะเบียนเมื่อ 22 เม.ย. 2022 14:15

โพสต์ โดย natchakorn »

คิดถึงบอร์ดเก่าจังครับ
taklong
Site Admin
โพสต์ 16
ลงทะเบียนเมื่อ 11 เม.ย. 2022 20:31

ยังไม่ค่อยเรียบร้อยดีนะครับ ค่อยๆปรับไปครับ ใช้เวลาสักพัก ค่อยๆทำความคุ้นเคยกันไปนะครับ รวมทั้งตัวแอดมินด้วย :D
Jk_Bigfoot
โพสต์ 154
ลงทะเบียนเมื่อ 24 เม.ย. 2022 14:35

โพสต์ โดย Jk_Bigfoot »

ขนาดของรูปที่สามารถอัพโหลดได้ เท่าไรครับ ผมลองโหลดรูป ขนาด 644kb ไม่ผ่านครับ
taklong
Site Admin
โพสต์ 16

Jk_Bigfoot เขียน:
> ขนาดของรูปที่สามารถอัพโหลดได้ เท่าไรครับ ผมลองโหลดรูป ขนาด 644kb
> ไม่ผ่านครับ

ตั้งไว้ 5MB นะครับ อาจจะมีปัญหาตรงอื่น เดี๋ยวลองเช็คให้ครับ
e20qvm
โพสต์ 2
ลงทะเบียนเมื่อ 25 เม.ย. 2022 15:36

โพสต์ โดย e20qvm »

ครับม ผมติดตามมานานครับ ดีมากๆๆเลยครับผม
dearbc
โพสต์ 1
ลงทะเบียนเมื่อ 26 เม.ย. 2022 22:00

โพสต์ โดย dearbc »

ไม่ได้กลับบ้านมาหลายวัน ตกกะใจครับหน้าบ้านเปลี่ยนไป
ยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยครับ
โพสต์ตอบ